Ẹ̀bùn Edùmarè ni ọmọ
Ẹ̀rí ìfẹ́ rẹ̀ sí wa ni wọ́n
Èdùmàrè à ń bẹ̀ ọ́
Bá wa wo àwọn èwe yè
Fi wọ́n fún àwọn tí ń wojú rẹ fún ẹ̀bùn wọn
Má ṣe jẹ́ kí wọ́n kú mọ́ àwọn òbí wọn lọ́wọ́
Èyí a wí yìí, kárọ̀ rọ̀ mọ́ ọn.
@AlamojaYoruba
Ẹ̀bùn Edùmarè ni ọmọ
Ẹ̀rí ìfẹ́ rẹ̀ sí wa ni wọ́n
Èdùmàrè à ń bẹ̀ ọ́
Bá wa wo àwọn èwe yè
Fi wọ́n fún àwọn tí ń wojú rẹ fún ẹ̀bùn wọn
Má ṣe jẹ́ kí wọ́n kú mọ́ àwọn òbí wọn lọ́wọ́
Èyí a wí yìí, kárọ̀ rọ̀ mọ́ ọn.
@AlamojaYoruba